You are not connected. Please login or register

spiderboy105

Thành Viên

spiderboy105

Thành Viên
Bạn là một game thủ, bạn đang chơi game rất vui tại một quán net nào đó tự nhiên máy tính bạn thông báo là còn 5 phút nữa là hết giờ, bạn sẽ làm gì đây.

Sau bạn không click chuột vào đây.
http://infoq.vn/Registers/index?friend=72df992c745e1fd0

Click vào click trên bạn sẽ được chuyển sang trang web của infoq một trang web trả lời trắc nghiệm nổi tiếng nhất ở Việt Nam.

Đến với infoq bạn sẽ không còn lo về tiền net nữa và bạn cũng có thể kiếm một nguồn thu nhập không hề nhỏ cho bản thân mình. 

Đến với infoq, khi bạn trả lời trắc nghiệm thành cồng thì bạn sẽ nhận được một số điểm nhất định khi đó bạn có thể điềm đó thành tiền mặt hoặc thẻ điện thoại.

Với mỗi lần trả lời trắc nghiệm thành công bạn sẽ có thể nhận được từ 20 điểm đến 1000 điểm ứng với:
1 điểm = 100VND
đủ 500 điểm bạn có thể đổi tiền mặt
 500 điểm = 50.000VND

Bạn cũng có thể nâng số điểm của mình lên nhiều hơn với việc giới thiệu bạn bè của mình cùng tham gia với mỗi lượt giới thiệu thành công bạn sẽ nhận được 20 điểm. Bạn cũng có thể tham gia các hoạt động của infoq để nâng cao số điểm của mình lên, Mình vừa nhận được thẻ cào từ InfoQ – Khảo sát trực tuyến đơn giản mà nhanh được điểm quá. 
Cùng Tham Gia nào các bạn.

Message reputation : 0% (1 vote)
Trả lời nhanh

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]